นักเรียนที่เลือกแล้ว นักเรียนที่ยังไม่เลือก |
ลำดับ ที่ |
สำหรับนักเรียน Click เลือกชุมนุม โดยเลือกชื่อครูที่ต้องการสมัครชุมนุม |
ให้ Click ชื่อกิจกรรม เพื่อดูรายชื่อนักเรียนที่สมัครไว้ |
สถานที่จัดกิจกรรม | จำนวน ที่รับสมัคร |
จำนวน ที่สมัครไว้ |
1 | นางสาววันลิษา ขำอิ่ม | วัฒนธรรมทางภาษา (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 536 | 25 | 11 |
2 | นายสุชาติ จงเจริญไพสิฐ | ภาษาพาเพลิน (รับ ม.ต้น และปลาย) | อาคาร 4 ห้อง 433 | 25 | 21 |
3 | นางสาวจีระวรรณ พรศิริ | สื่อสร้างสรรค์ (รับ ม.ต้น) | อาคาร 6 | 25 | 26 เต็มแล้ว |
4 | นางดุจดาว นุชนุ่ม | หนังสือเล่มเล็ก (รับ ม.ปลาย) | ห้องงานพัสดุ | 25 | 10 |
5 | นางสาวสุพรรณี ยิ่งทวีศักดิ์ | ภาษาไทย (รับ ม.ต้นและปลาย) | อาคารจริยะ | 20 | 20 เต็มแล้ว |
6 | นางสาวอัจฉรียา พรมประเสริฐ | ภาษาไทยในบทเพลง (รับ ม.ต้นและปลาย) | อาคาร 6 | 25 | 15 |
7 | นางสาวกุลิสรา มากศิริ | ห้องสมุด (รับ ม.ต้น และปลาย) | ห้องสมุด | 25 | 25 เต็มแล้ว |
8 | นางสาวพลิมา อุตตโรพร | ห้องสมุดสุดวิเศษ (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้องสมุด | 26 | 26 เต็มแล้ว |
9 | นางสาวนันทิพร วงษ์ดาว | ศาสตร์และศิลป์แห่งภาษา (รับ ม.ต้น) | อาคาร 5 ห้อง 525 | 25 | 7 |
10 | นางสาวศิริพร วัชรชัยโสภณสิริ | คณิตศาสตร์ (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 544 | 20 | 20 เต็มแล้ว |
11 | นางสาวปานรวี ภูศรี | พิชิตคณิต Admission (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 531 | 25 | 22 |
12 | นายประณต ฉัฐมะ | พับกระดาษ origami (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 521 | 25 | 3 |
13 | นายอรรถพล ศรัทธาผล | Math TMV Talent (รับ ม.ต้น และปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 524 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
14 | ว่าที่ร้อยตรีหญิงทิพย์มาศ สำแดง | คิดเลขเร็ว (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 523 | 25 | 11 |
15 | นายก่อกิจ ธีราโมกข์ | หมากล้อม(โกะ) (รับ ม.ต้นและปลาย) | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์4 (234) | 25 | 29 เต็มแล้ว |
16 | นายจิรภัทร์ เหลืองวัฒนวิไล | กีฬาบริดจ์ (รับ ม.ต้นและปลาย) | ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ อาคาร 5 ชั้น 3 | 25 | 31 เต็มแล้ว |
17 | นางสาวศรัญญา มีฤทธิ์ | พับกระดาษ Origami (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 521 | 25 | 19 |
18 | นางสาวมณีรัตน์ ตันวัฒนเสรี | Sudoku (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 523 | 25 | 26 เต็มแล้ว |
19 | นายวิภู พรหมรักษ์ | Math Games (รับ ม.ต้นและปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 522 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
20 | นางสาวพิชญา ภิญญากุล | เวทคณิต (รับ ม.ต้น) | อาคาร 5 ห้อง 522 | 25 | 16 |
21 | นายนรุตม์ รัชชประภาพรกุล | ทบทวนบทเรียนคณิตศาสตร์ ม.2 (รับ ม.ต้น) | อาคาร 5 ห้อง 522 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
22 | นางกิติมา วงศ์วัชรมงคล | คิดเลขเร็ว (รับ เฉพาะนักเรียน ม. ต้นที่เรียนคาบ 6 ที่ตึก 6) | อาคาร 6 ห้อง 641 | 25 | 17 |
23 | นายมนตรี แต่งจันทร์ | คณิตศิลป์ (รับ ม.ต้น) | อาคาร 5 ห้อง 533 | 25 | 23 |
24 | นายณัฐพล กลีบสัตบุตร | คณิตศิลป์ (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 534 | 25 | 6 |
25 | นายคมกฤษ แก้วสระแสน | Math Games (รับ ม.ต้นและปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 522 | 25 | 22 |
26 | นายพรพีระ สังข์กระแสร์ | Physics for fun (รับ ม.ปลาย) | อาคาร1 ห้อง 126 | 25 | 0 |
27 | นายเกรียงไกร จันหอม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 1 ห้อง 111 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
28 | นางสาวจิรนันท์ ฮวยแหยม | ฟิสิกส์สัประยุทธ์ (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 1 ห้อง 136 | 25 | 20 |
29 | นางสาวจิรฐา เทือกเถา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 1 ห้อง 114 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
30 | นางสรินยา พรหมมา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (รับ ม.ต้น) | ห้องประกันคุณภาพ | 25 | 14 |
31 | นายธวัชชัย วิเศษสิงห์ | ฟิสิกส์สัประยุทธ์ (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 1 ห้อง 135 | 25 | 16 |
32 | นางสาวนิติยา จันทะสี | สะเต็มศึกษา (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 1 ห้องเคมี 112 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
33 | นางสาวน้ำฝน ใจผ่อง | ฟิสิกส์สัประยุทธ์ (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 1 ห้อง 136 | 25 | 9 |
34 | นางสาวสุกัญญา มารอด | วิทยาศาสตร์ร่างกาย (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | โต๊ะหน้าห้องสมาคม | 25 | 17 |
35 | นางนิชนันท์ จันหอม | สวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 1 ห้อง 124 | 25 | 21 |
36 | นางการะเกษ อ่อนแก้ว | THINK. EARTH (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้องเรียนสีขาว (ห้องงานประกัน) | 25 | 19 |
37 | นางสาวยุวดี พุทสอน | สนุกกับเกมวิทยาศาสตร์ (รับ ม.ต้นและปลาย) | ใต้ต้นมะม่วงข้างห้องทะเบียน | 25 | 33 เต็มแล้ว |
38 | นางสาวศรัณย์ภรณ์ เสนาวงศ์ | สวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน (รับ ม.ปลาย) | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา ห้อง116 | 25 | 2 |
39 | นายไพรัชน์ จารุจิระวงศ์ | คลื่นเสียงสร้างพลัง (รับ ม.ต้น) | อาคาร 1 ห้อง 131 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
40 | นายศักดิ์สิทธิ์ ใจผ่อง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (รับ ม.ต้นและปลาย) | อาคาร 1 ห้อง 121 | 25 | 37 เต็มแล้ว |
41 | นางสาวธนพร เลิศโพธาวัฒนา | สวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน (รับ ม.ปลาย) | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา ห้อง116 | 25 | 28 เต็มแล้ว |
42 | นางสาวกมลพรรณ อินดู | รูบิค (Rubik) (รับ ม.ต้นและปลาย) | ห้องแนะแนว | 25 | 27 เต็มแล้ว |
43 | นางสาววริสรา ศรีจันทร์ | Graphic science (รับ ม.ต้นและปลาย) | อาคาร 1 ห้อง 131 | 25 | 12 |
44 | นางสาวเนตินา เทียนศิริ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (รับ ม.ต้น) | อาคาร 3 ห้อง 334 | 25 | 13 |
45 | นายวีระพล ปุผาโต | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (รับ ม.ต้นและปลาย) | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ | 25 | 15 |
46 | นางสมพร ภูมเรศ | รักษ์สุข (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 3 ห้อง 311 (ห้องภูมิศาสตร์) | 25 | 20 |
47 | นางสาวขวัญจิตร ยิ่งยวด | ธนาคารโรงเรียน (รับ ม.ปลาย) | ห้องธนาคารโรงเรียน | 14 | 18 เต็มแล้ว |
48 | นางสาวปัทวรรณ เชื้อชาย | สภานักเรียน (รับ ม.ปลาย) | ห้องสภานักเรียน (ตึกดนตรี) | 25 | 31 เต็มแล้ว |
49 | นางกันหา อินจีน | สิ่งประดิษฐ์ (รับ ม.ต้น) | อาคาร 3 หน้าห้องพักครูสังคม | 25 | 25 เต็มแล้ว |
50 | นางสาวกมลชนก หาดรื่น | ประชาสัมพันธ์ (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้องประชาสัมพันธ์ | 25 | 19 |
51 | นางสาวรุจิเรข ฉอยทิม | สหกรณ์โรงเรียน (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | สหกรณ์ของโรงเรียน | 25 | 20 |
52 | นายกิตติธัช ติ๊ดเหล็ง | สหกรณ์โรงเรียน (รับ ม.ปลาย) | สหกรณ์โรงเรียน | 25 | 19 |
53 | นางสาวสุธานิธ์ แซ่เลี่ยว | เเค่พอเพียงก็เพียงพอ (รับ ม.ต้น) | อาคาร 3 ห้อง 315 | 25 | 24 |
54 | นางสาวอลิสา สุสุวรรณ | ย้อนเวลาหาอดีต (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้องประวัติศาสตร์ อาคาร 3 ห้อง313 | 25 | 22 |
55 | นางสาวทิษฏิยา น้อยเกตุ | เศรษฐศาสตร์พาเพลิน (รับ ม.ปลาย) | ห้องระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน | 25 | 25 เต็มแล้ว |
56 | นางสาวดาหวัน เฉลิมจรัสกุล | พอเพียง (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคาร 3 ห้อง 325 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
57 | นางสาวบุษยมาศ อินทร์พรหม | ส่งเสริมวัฒนธรรมไทย (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 3 ห้อง 315 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
58 | นางสาวประภัสสร ศรไชย | ประดิษฐ์ด้วยมือเรา | อาคาร 3 | 25 | 15 |
59 | นางสาวปวีณา ปูชะพันธ์ | หมากรุกไทย (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้องนันทนาการ อาคาร 5 | 12 | 34 เต็มแล้ว |
60 | นายจีระศักดิ์ กลมวง | กีฬาวู้ดบอล (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | สนามกีฬาฟุตบอล (แสตนเชียร์สีฟ้า) | 25 | 25 เต็มแล้ว |
61 | นางสาวบุษรารัตน์ แก้วสะอาด | TO BE NUMBER ONE (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้อง TO BE NUMBER ONE อาคาร 5 | 25 | 19 |
62 | นายเกียรติชัย ดอกพรม | กีฬาฟุตซอล (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | สนามกีฬาฟุตซอล (อาคารกีฬาหลังห้องสมุด) | 25 | 28 เต็มแล้ว |
63 | นางสาวณัฐกาญจน์ จานแก้ว | ดนตรีไทย (รับ ม.ปลาย) | ห้องดนตรีไทย | 25 | 9 |
64 | นางสาวภัททิรา เงาะลำดวน | นาฏศิลป์ (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้องนาฏศิลป์ | 25 | 25 เต็มแล้ว |
65 | นางสาวกมลชณัฐ ฝนเมฆ | ศิลป์สร้างสุข (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคารศิลปะ | 25 | 27 เต็มแล้ว |
66 | นางสาวชมพูนุช จูฑะเศษฐ์ | ดนตรีไทย (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้องดนตรีไทย | 25 | 25 เต็มแล้ว |
67 | นายวิชชุ สุภาพเสรีพงศ์ | วงโยธวาทิต (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้องดนตรี | 25 | 46 เต็มแล้ว |
68 | นายสุรเดช ทองอ่อน | โฟล์คซอง (รับ ม.ปลาย) | ห้องปฏิบัติการดนตรีสากล | 25 | 26 เต็มแล้ว |
69 | นางอรอนงค์ ชัยประเสริฐ | การงานอาชีพ (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้องคหกรรม อาคาร6 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
70 | นายสุรเชษฎ์ ธนะรัตน์ | ไม้แคระ (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคารเกษตร | 25 | 25 เต็มแล้ว |
71 | นายสัมฤทธิ์ พุ่มปรีชา | การปลูกไม้ดอกไม้ประดับ (รับ ม.ต้นและปลาย) | อาคารเกษตร | 25 | 25 เต็มแล้ว |
72 | นายอนุรักษ์ ปลื้มจิตต์ | ช่าง (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคารช่างอุตสาหกรรม | 31 | 33 เต็มแล้ว |
73 | นางนันทนา วิราศรี | คอมพิวเตอร์ (รับ ม.ปลาย) | ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์1 (231) | 25 | 31 เต็มแล้ว |
74 | นายอนันต์ กรรณแก้ว | Code Web HTML เบื้องต้น (รับ ม.ต้นและปลาย) | ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 2 ห้อง 233 | 25 | 26 เต็มแล้ว |
75 | นายเกษมสิทธิ์ พิมุขชัยสิทธิ์ | คอมสร้างสรรค์ (รับ ม.ต้น) | อาคาร 6 ห้อง 638 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
76 | นางสาวภัทรชนก อ่วมสุวรรณ | LOVE ICT (รับ ม.ต้น) | ห้อง COM 2 ห้อง 232 | 25 | 24 |
77 | นายวิทวัส พุทธประเสริฐ | คอมพิวเตอร์มหาสนุก (รับ ม.ปลาย) | ห้องวิทยบริการ | 25 | 25 เต็มแล้ว |
78 | นางนาตยา ศรสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (Crossword Game) (รับ ม.ปลาย) | โต๊ะหินอ่อนหน้าอาคาร 4 | 25 | 7 |
79 | นายเคบอย สินสุพรรณ์ | TO BE NUMBER ONE (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | ห้อง 421 และ ห้องซ้อมพละศึกษา | 25 | 31 เต็มแล้ว |
80 | นางสาวยุภา เกิดศิริ | ภาษาพาเพลิน (รับ ม.ต้น) | อาคาร 3 ห้อง 324 | 25 | 17 |
81 | นางสาวนุจรีย์ รอดประสิทธิ์ | English Mun Mun (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้อง 431 | 25 | 29 เต็มแล้ว |
82 | นางเฉิดโฉม ลอยพโยม | Homeworker (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้อง 412 | 25 | 14 |
83 | นางมนทิรา มะม่วงชุม | Learning English with songs (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคาร 6 ห้อง 626 | 25 | 24 |
84 | นางสาวกนกพร จันทรศร | We Love English (รับ ม.ต้น) | อาคาร 3 ห้อง 323 | 25 | 26 เต็มแล้ว |
85 | นายสิทธา ทับปิ่นทอง | PHOTOGRAPHY (รับ ม.ต้นและปลาย เฉพาะนักเรียน ที่มีกล้องถ่ายภาพ ) | ห้องโสตทัศนูปกรณ์ อาคาร 2 ชั้น 2 | 25 | 8 |
86 | นางสาวชมพูนุท คำธารา | English Mun Mun (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้อง 431 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
87 | นายวุฒิชัย เนียมหอม | Tik tok เพลินใจ (รับ ม.ต้น) | อาคาร 6 ห้อง 624 | 25 | 30 เต็มแล้ว |
88 | นางสาวมนัชญา กาติ๊บ | Chill Chill Chinese (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้อภาษาจีน (425) | 25 | 22 |
89 | นางสาวพิมพ์พิชชา เจียประเสริฐ | Pick a card (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 5 ห้อง 532 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
90 | นางกิติยา พันธ์ครุฑ | ภาษาจีนพาเพลิน (รับ ม.ต้น) | อาคาร 4 ห้องภาษาจีน (425) | 25 | 27 เต็มแล้ว |
91 | Mr.jessie M. Ordonio | English Expressions (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้อง 416 | 25 | 25 เต็มแล้ว |
92 | นางสาวณัฐชฎา ทองเอีย | Chill Chill Chinese (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้องภาษาจีน (425) | 25 | 3 |
93 | นางสาวณัฐชนก บุตรดาวงษ์ | Anime & Manga (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้องภาษาญี่ปุ่น (426) | 28 | 28 เต็มแล้ว |
94 | นางสาวกัญญารัตน์ เรือนอินทร์ | Anime & Manga (รับ ม.ต้นและ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้องภาษาญี่ปุ่น (426) | 25 | 26 เต็มแล้ว |
95 | Ms.Elden Love Quino | The English Connection (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้อง 415 | 25 | 17 |
96 | Mr.Levi Dalida Jr | English Conversation Activity (รับ ม.ปลาย) | อาคาร 4 ห้อง 415 | 25 | 23 |
97 | นายยุทธิชัย อวยชัย | เพื่อนที่ปรึกษา YC (รับ ม.ปลาย) | ห้องแนะแนว | 25 | 25 เต็มแล้ว |
98 | นางสาวณัฐชกานต์ วงศ์ศัย | หลากหลายอาชีพ (รับ ม.ปลาย) | ห้องแนะแนว | 25 | 16 |
รวมจำนวนครูที่ปรึกษากิจกรรมชุมนุม 98 คน | รวมจำนวน | 2426 | 2103 |